Sigurveig Stefánsdóttir heldur á verðlaunum fyrir glæsilegustu hryssu og glæsilegasta hest mótsins, Örnu frá Skipaskaga. Við hlið hennar er Leifur George Gunnarsson sem var valinn knapi mótsins, hann situr hestinn Meitil frá Skipaskaga sem vann A-flokk Gæðingakeppni Dreyra.

Úrslit frá úrtökumóti Dreyra og Glaðs

 

Sameiginlegt úrtökumót Hestamannafélagsins Dreyra og Hestamannafélagsins Glaðs fyrir komandi Landsmót hestamanna fór fram á Æðarodda um helgina. Jafnframt var mótið gæðingamót Dreyra en þátttakendur í barna- og unglingaflokki Glaðs fengu einnig að taka þátt í því móti. „Mótið fór afskaplega vel fram, þátttaka var ágæt en þó hefði verið gaman að sjá fleiri félaga Glaðs skráða. Veðrið var þokkalegt, gott miða við það sem spáin hafði sagt til um. Þá var líka ánægjulegt hversu margir áhorfendur voru,“ segir Stefán Ármannsson mótstjóri.

Úrslit gæðingamóts Dreyra voru eftirfarandi:

A-flokkur

  1. Meitill frá Skipaskaga og Leifur George Gunnarsson, Dreyri, 8,42
  2. Prins frá Skipanesi og Svandís Lilja Stefánsdóttir, Dreyri, 8,29
  3. Skutla frá Akranesi og Ólafur Guðmundsson, Dreyri, 8,00
  4. Niður frá Miðsitju og Ólafur Guðmundsson, Dreyri, 7,93

 

B-flokkur

  1. Stofn frá Akranesi og Benedikt Þór Kristjánsson, Dreyri, 8,48
  2. Andvari frá Skipaskaga og Leifur George Gunnarsson, Dreyri, 8,32
  3. Arnar frá Skipanesi og Guðbjartur Þór Stefánsson, Dreyri, 8,26
  4. Eldur frá Borgarnesi og Ólafur Guðmundsson, Dreyri, 7,88

 

Barnaflokkur

  1. Þórunn Ólafsdóttir og Dregill frá Magnússkógum, Glaður, 8,07
  2. Rakel Ásta Daðadóttir og Fönn frá Neðra-Skarði, Dreyri, 7,98
  3. Sara Mjöll Elíasdóttir og Húmor frá Neðra-Skarði, Dreyri, 7,65

 

Unglingaflokkur

  1. Arndís Ólafsdóttir og Álfadís frá Magnússkógum, Glaður, 8,25
  2. Ester Þóra Viðarsdóttir og Hnokki frá Þjóðólfshaga 1, Dreyri, 8,18
  3. Unndís Ida Ingvarsdóttir og Örn frá Efra-Núpi, Dreyri, 8,03
  4. Agnes Rún Marteinsdóttir og Arnar frá Barkarstöðum, Dreyri, 8,01
  5. Anna Sigurborg Elíasdóttir og Hera frá Akranesi, Dreyri, 7,78

 

Ungmennaflokkur

  1. Viktoría Gunnarsdóttir og Mjölnir frá Akranesi, Dreyri, 8,19
  2. Rúna Björt Ámannsdóttir og Staka frá Ytra-Hóli, Dreyri, 7,99

 

Eftirfarandi þátttakendur tryggðu sér þátttökurétt á Landsmóti Hestamanna í Reykjavík:

Barnaflokkur Dreyri:

  1. Rakel Ásta Daðadóttir og Fönn frá Neðra-Skarði
  2. Sara Mjöll Elíasdóttir og Húmor frá Neðra-Skarði

 

Barnaflokkur Glaður:

  1. Þórunn Ólafsdóttir og Dregill frá Magnússkógum

 

Unglingaflokkur Dreyri:

  1. Ester Þóra Viðarsdóttir og Hnokki frá Þjóðólfshaga 1
  2. Agnes Rún Marteinsdóttir og Arnar frá Barkarstöðum
  3. Unndís Ida Ingvarsdóttir og Blær frá Sólvöllum eða Örn frá Efra-Núpi

 

Unglingaflokkur Glaður:

  1. Arndís Ólafsdóttir og Álfadís frá Magnússkógum eða Hvinur frá Magnússkógum

 

Ungmennaflokkur Dreyri:

  1. Viktoría Gunnarsdóttir og Mjölnir frá Akranesi
  2. Rúna Björt Ámannsdóttir og Staka frá Ytra-Hóli eða Von frá Akranesi

 

Ungmennaflokkur Glaður:

Laufey Fríða Þórarinsdóttir og Stefán frá Hvítadal

 

B-flokkur Dreyri:

  1. Arna frá Skipaskaga og Sigurður Sigurðarson
  2. Stofn frá Akranesi og Benedikt Þór Kristjánsson
  3. Sveðja frá Skipaskaga og Leifur George Gunnarsson

 

B-flokkur Glaður:

Ingólfur Gaukur frá Gillastöðum og Sigvaldi Hafþór Ægisson

 

A-flokkur Dreyri:

  1. Skrúður frá Eyri og Jakob Svavar Sigurðsson
  2. Sesar frá Steinsholti og Jakob Svavar Sigurðsson
  3. Prins frá Skipanesi og Svandís Lilja Stefánsdóttir

 

A-flokkur Glaður:

  1. Ágústínus frá Sauðafelli og Ágústa Rut Haraldsdóttir
Líkar þetta

Fleiri fréttir