Steinunn Stefánsdóttir. Ljósm. Háskólinn á Bifröst.

Ráðin vefstjóri og upplýsingafulltrúi á Bifröst

Nýverið var Steinunn Stefánsdóttir ráðin í hlutastarf sem upplýsingafulltrúi og vefstjóri Háskólans á Bifröst. Á vef skólans segir að Steinunn sé með BA-próf í almennum málvísindum og íslensku og kennsluréttindi frá Háskóla Íslands og leggur hún nú stund á meistaranám í þýðingafræði við sama skóla. Steinunn hefur starfað við framhaldsskólakennslu, verið upplýsingafulltrúi Fræðslumiðstöðvar Reykjavíkur (nú Skóla- og frístundasviðs), blaðamaður og aðstoðarritstjóri Fréttablaðsins. Undanfarin ár hefur hún verið sjálfstætt starfandi þýðandi, blaðamaður, ritstjóri og prófarkalesari. Steinunn hefur meðal annars setið í stjórn Samtaka um kvennaathvarf og Kvenréttindafélags Íslands og verið formaður beggja félaga. Þá situr hún í stjórn Íslenskrar málnefndar.

Vefstjóri og upplýsingafulltrúi við Háskólann á Bifröst hefur meðal annars með höndum ritstjórn á vef skólans og skrifar fréttir úr starfi hans og kemur þeim á framfæri við fjölmiðla.

Líkar þetta

Fleiri fréttir