Útskriftarhópurinn ásamt forsvarsmönnum skólans. Ljósm. Myndsmiðjan.

Brautskráð frá Fjölbrautaskóla Vesturlands á Akranesi

Síðastliðinn föstudag voru 65 nýstúdentar brautskráðir frá Fjölbrautaskóla Vesturlands á Akranesi. Athöfnin fór að mestu fram með hefðbundnu sniði. Jónína Víglundsdóttir áfangastjóri flutti annál haustannar og rifjaði upp helstu atriði viðburðaríkrar annar. Guðjón Snær Magnússon, nýstúdent frá Ásgarði í Borgarfirði, flutti ávarp fyrir hönd útskriftarnema og rifjaði upp eftirminnileg augnablik skólagöngunnar. Borgnesingurinn Magnús Geir Eyjólfsson, fyrrverandi nemandi skólans, ávarpaði útskriftarnema og miðlaði til þeirra hagnýtum ráðum á þessum tímamótum í þeirra lífi.

Nokkur tónlistaratriði voru flutt við útskriftarathöfnina: Þeir Edgar Gylfi Skaale Hjaltason og Sigurður Jónatan Jónsson léku nokkur lög fyrir gesti fyrir athöfnina. Ragna Benedikta Steingrímsdóttir söng og Guðjón Snær Magnússon spilaði undir á gítar. Einnig söng Jóna Alla Axelsdóttir við undirleik Edgars Gylfa á píanó. Hekla Björnsdóttir lék einnig á píanó verkið Le petite negre eftir Debussy.

Fjölmargar viðurkenningar

Eftirtaldir útskriftarnemar fengu verðlaun og viðurkenningar fyrir ágætan námsárangur og störf að félags- og menningarmálum. (Nöfn þeirra sem gáfu verðlaun eru innan sviga):

Bjartur Finnbogason fyrir góðan árangur og ástundun í íþróttum  (VS-Tölvuþjónusta).

Guðjón Snær Magnússon fyrir góð störf að félags- og menningarmálum, en Guðjón Snær starfaði meðal annars í aðalstjórn nemendafélags skólans, bæði sem forseti og meðstjórnandi. (Minningarsjóður um Karl Kristinn Kristjánsson).

Hildigunnur Einarsdóttir hlaut hvatningarverðlaun til áframhaldandi náms (Zontaklúbbur Borgarfjarðar).

Irma Alexandersdóttir fyrir góðan árangur í dönsku (Danska sendiráðið), fyrir góðan árangur í þýsku (Terra) og fyrir fyrir góðan árangur í ensku (Penninn Eymundsson).

Ísak Máni Sævarsson fær viðurkenningu fyrir góð störf að félags- og menningarmálum, en Ísak Máni starfaði í aðalstjórn nemendafélags skólans og var forseti kvikmynda- og tækniklúbbs. (Minningarsjóður um Karl Kristinn Kristjánsson).

Jón Hjörvar Valgarðsson fékk viðurkenningu fyrir góð störf að félags- og menningarmálum, en Jón Hjörvar starfaði í aðalstjórn nemendafélags skólans bæði sem forseti og meðstjórnandi, gegndi formennsku í íþróttaklúbbi og viskuklúbbi og tók þátt í Gettu betur fyrir hönd skólans. (Minningarsjóður um Karl Kristinn Kristjánsson).

Ólöf Lilja Magnúsdóttir fær viðurkenningu fyrir góðan árangur í sérgreinum á sjúkraliðabraut (Landsbankinn á Akranesi).

Sólon Ívar Símonarson fær viðurkenningu fyrir góðan árangur í rafvirkjun (Elkem Ísland).

Melkorka Jara Kjartansdóttir fær viðurkenningu fyrir góðan árangur í  húsasmíði (Skaginn 3x).

Líkar þetta

Fleiri fréttir